ราคา 9900000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 96.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 103125.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 2
โครงการ Baan Pleonchit | บ้านเพลินจิต | baan ploenchit |คอนโดบ้านเพลินจิต | บ้านเพลินจิต คอนโดมิเนียม

Nuttanun
0814561326
2021-09-23 12:59:37.0
เลขที่ประกาศ: 369341
รายละเอียดเพิ่มเติม
รายละเอียด
บ้านเพลินจิต ซอยร่วมฤดี2 @BTS เพลินจิต
2ห้องนอน 2ห้องน้ำ ห้องนั่งเล่น ห้องครัว
ขนาด104 ตรม
มีอ่างอาบน้ำ
วิวสวน
ที่จอดรถ 2คัน
มีรถรับส่งจากโครงการถึงBTS เพลินจิต ทุก 15นาที

ราคาขาย: 9,900,000 บาท (ค่าธรรมเนียมการโอน 50/50)

ติดต่อ: ณัฐนันท์
โทร/ไลน์: 081-456-1326
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนเพลินจิต ซอยร่วมฤดี2
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
0.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
20 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
129 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
บ้านเพลินจิตBaan Pleonchit2นอนมีจากุชซี่ใกล้All Season/BTS - คอนโด ขาย
Baan Pleonchit | บ้านเพลินจิต | baan ploenchit |คอนโดบ้านเพลินจิต | บ้านเพลินจิต คอนโดมิเนียม

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก:

จำนวนชั้น: 20

จำนวนห้อง: 129

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 65 ประกาศ

Newly Furnished One Bedroom Condo for Rent near Ploenchit BTS

เลขที่: 41096
2013-10-14 17:50:00.0
Add to wishlist

ขนาดพื้นที่ 45.0 ตารางเมตร

จตุพร อรรถโสภา

0815563882

เช่า 21000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย คอนโดบ้านเพลินจิต 2ห้องนอน 2ห้องน้ำ ชั้น2 ขนาด96 ตรม วิวสวน สภาพใหม่ ใกล้BTSเพลินจิต